สายกิน สายขนมหวาน ห้ามพลาด!!! ✨ เชิญชวนลูกบ้านการเคหะแห่งชาติ โซนโครงการฯ นนทบุรี (วัดกู้) มาร่วมกิจกรรม Workshop ทำขนมไทย 2 เดือน ที่ผ่านมา ข่าวประชาสัมพันธ์ สายกิน สายขนมหวาน ห้ามพลาด!!! ✨ เชิญชวนลูกบ้านการเคหะแห่งชาติ โซนโครงการฯ นนทบุรี (วัดกู้) มาร่วมกิจกรรม Workshop ทำขนมไทย 🥮 โดย อาจารย์ที่มีความเชี่ยวชาญในด้านการทำขนม 👨🍳 เชิญชวนลูกบ้านการเคหะแห่งชาติ โซนโครงการฯ นนทบุรี (วัดกู้) มาร่วมกิจกรรม Workshop ทำขนมไทย 🥮 โดย อาจารย์ที่มีความเชี่ยวชาญในด้านการทำขนม 👨🍳ในวันเสาร์ที่ 25 พฤษภาคม 2567เวลา 8.30 – 16.30 น.ณ สำนักงานเคหะจังหวัดนนทบุรี สาขา 1*ฟรี! ไม่มีค่าใช้จ่าย*รับเพียง 20 ท่านแรกเท่านั้น*พร้อมรับของที่ระลึกภายในงานแล้วพบกันนะคะ 🩵ลงทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรม👇 https://forms.gle/aa6gyNM6mvtMKfpy8 #workshop #bakery #thaisweet #ขนมไทย#NHACRM2 #โครงการสร้างความสัมพันธ์กับลูกค้าการเคหะแห่งชาติ#การเคหะแห่งชาติ จำนวนผู้เยี่ยมชม: 223 FacebookTweetPrintEmail