นายทวีพงษ์ วิชัยดิษฐ ผู้ว่าการการเคหะแห่งชาติ พร้อมด้วย ผู้บริหารระดับสูงและผู้ปฏิบัติงานการเคหะแห่งชาติ
ร่วมกิจกรรม “5 ส. (BIG CLEANING DAY) ในสำนักงานใหญ่ กคช.” เพื่อร่วมกันทำความสะอาดสถานที่โดยรอบสำนักงานใหญ่ก่อนงานวันครบรอบการก่อตั้ง 51 ปี พร้อมทั้งเป็นการกระตุ้นให้เกิดการรักษาความสะอาด โดยผ่านกิจกรรม 5 ส. ได้แก่ สะสาง สะดวก สะอาด สุขลักษณะ สร้างนิสัย ต่อไป ณ สำนักงานใหญ่ การเคหะแห่งชาติ
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2024/01/027A3326-1024x683.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2024/01/S__26304677-1024x768.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2024/01/S__26304683-1024x768.jpg)