นายจุติ ไกรฤกษ์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (อพม. โดยมี นางสาววนิดา สุทธิช่วย ผู้ช่วยผู้ว่าการประจำสำนักผู้ว่าการการเคหะแห่งชาติ นางจารุวรรณ สุวรรณศรี ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารงานชุมชนภาคเหนือ พร้อมด้วย นางสาวเบญจมาศ ใจกว้าง รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารงานชุมชนภาคเหนือ นายคมกฤช จันทรสาร เคหะจังหวัดพิษณุโลก ผู้บริหารกระทรวง และทีม One Home พม.จังหวัดพิษณุโลก เข้าร่วมพิธี ณ ศูนย์ประสานแผนอำเภอชาติตระการ ตำบลป่าแดง อำเภอชาติตระการ จังหวัดพิษณุโลก
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2023/02/S__37543968-1024x682.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2023/02/S__37543970-1024x683.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2023/02/S__37543971-1024x683.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2023/02/S__37543972-1024x683.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2023/02/S__37543973-1024x683.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2023/02/S__37543974-1024x683.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2023/02/S__37543975-1024x684.jpg)
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2023/02/S__37543976-1024x683.jpg)