เมื่อวันที่ 28 มกราคม 2564 สำนักงานเคหะจังหวัดชลบุรี สาขา 2-3 ได้เข้าร่วมโครงการ “พม. Mobile ปันสุข สู่ชุมชน” ไม่ว่าคุณอยู่ที่ไหน พม.จะตามไปเยี่ยม ณ บ้านเอื้ออาทรจังหวัดชลบุรี ศรีราชา 1-2 (เก้ากิโล) โดยมีนางพัทธ์วิรา สุวรรณ พมจ.ชลบุรี และทีม One home พม.จังหวัดชลบุรี ส่งมอบถุงยังชีพให้กับตัวแทนชุมชนบ้านเอื้ออาทรเก้ากิโล และเติมสิ่งของปันสุข เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนให้กับผู้พักอาศัยในชุมชนดังกล่าว
กคช.ร่วมโครงการ “พม. Mobile ปันสุข สู่ชุมชน”
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2021/02/4.jpg)