วันที่ 8 มกราคม 2564 สำนักงานเคหะจังหวัดปทุมธานี สาขา 1 และบริษัท ทองทศแมนเนจเม้นท์ จำกัด ผู้รับจ้างบริหารโครงการ ฯ ร่วมกับเทศบาลคลองหลวง และนักการเมืองในพื้นที่ ได้ร่วมกันดำเนินการฉีดยาฆ่าเชื้อในโครงการเพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรค Covid 19 ในพื้นที่ชุมชน
สคจ.ปทุมธานี สาขา 1 พร้อมเครือข่ายพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อในชุมชน
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2021/01/91.jpg)