เมื่อวันที่ 6 มกราคม 2564 สำนักงานเคหะจังหวัดระยอง สาขา 1 นางสาวศศินันท์ สุภาพงษ์ และสำนักงานเคหะจังหวัดระยอง สาขา 2 นายสมบูรณ์ ทองศรี ได้เข้าร่วมประชุม Video Conference โดยมีนางพัชรี อาระยะกุลปลัดกระทรวงการพัณนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เป็นประธานในประเด็น “ติดตามสถานการณ์การแพรระบาด
กคช. พม. Video Conference
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2021/01/82.jpg)