เมื่อวันที่ 23 ธันวาคม 2563 เจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัย 45 ร่มเกล้าลาดกระบัง ได้ลงพื้นที่ให้บริการตรวจวัดอุณหภูมิและเก็บข้อมูลในการควบคุมป้องกันหาเชื้อกลุ่มเสี่ยง ผู้ประกอบการฯ และผู้อุปการคุณ ที่ตลาดเคหะประชารัฐบวรร่มเกล้า โดยมี นายชนะพล ชินปัญจะพล ให้การต้อนรับและอำนวยความสะดวกและประชาสัมพันธ์ให้ผู้ซื้อและผู้ขายรักตัวเองรับผิดชอบตัวเองเข้ารับบริการ ด้วยนโยบาย “ร่วมมือ ร่วมใจ ร่วมฝ่าโควิค-19 ไปด้วยกัน”
กคช.พม.เจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัย 45 ร่มเกล้าลาดกระบัง ได้ลงพื้นที่ให้บริการ ตรวจวัดอุณหภูมิและเก็บข้อมูลในการควบคุมป้องกันหาเชื้อกลุ่มเสี่ยง
![](https://www.nha.co.th/wp-content/uploads/2020/12/1-2.jpg)